Home कृषी महाराष्ट्रात आज मुसाळधार पाऊसाचा इशारा काही जिल्ह्यांना अलर्ट हवामान खात्याचा अंदाज

  महाराष्ट्रात आज मुसाळधार पाऊसाचा इशारा काही जिल्ह्यांना अलर्ट हवामान खात्याचा अंदाज

  201
  0

  पुणे दिनांक ४ जून (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) आज महाराष्ट्रात मुसाळधार पाऊसाची शक्यता वर्तविण्यात येत आहे.तर काही जिल्ह्यांना पावसाचा अलर्ट जारी करण्यात आला आहे.आज भारतीय हवामान विभागाच्या वतीने जारी करण्यात आलेल्या अंदाजानुसार आज मुंबईसह उपनगरात मध्यम ते हालक्या सरी कोसळतील.पुण्यात देखील मुसळधार पाऊसाचा इशारा देण्यात आला आहे.आज प्रामुख्याने कोकणातील रायगड.रत्नागिरी . सिंधुदुर्ग.या जिल्ह्यात मुसळधार पावसाचा अंदाज आहे.तसेच सातारा. सांगली.सोलापूर व कोल्हापूर जिल्ह्यात देखील दमदार पाऊस कोसळण्याची शक्यता वर्तविण्यात आली आहे.

  दरम्यान विदर्भात व मराठवाड्यात काही भागात आज पासून पुढील ३ ते ४ दिवस मान्सूनपूर्व पावसाची शक्यता निर्माण झाली आहे.यात प्रामुख्याने छत्रपती संभाजीनगर.नांदेड . लातूर.धाराशिव.व बीड या जिल्ह्यात ढंगाच्या गडगडाट व विजांच्या कडकडाटात मुसाळधार पाऊस होईल.असा अंदाज हवामान विभागाच्या वतीने वर्तविण्यात आला असून या भागातील शेतकऱ्यांनी पेरणीपूर्वीची कामे तातडीने आटोपून घ्यावी असा सल्ला देखील दिला आहे. भारतीय हवामान खात्याच्या इशा-या नुसार केरळ मधून मान्सून पुढे सरकाला आहे.कर्नाटक.अंध्राप्रदेश  तामिळनाडूत दाखल झाला असून येत्या २४ तासात मान्सून कोकण व नंतर पुण्यात दाखल होवू शकतो. तसेच पुढील ५ दिवसात मोसमी वारे संपूर्ण महाराष्ट्रात व्यापून शकतात असा अंदाज हवामान विभागाच्या वतीने वर्तविण्यात येत आहे.

  Previous articleआज पहाटेच परळ रेल्वे स्थानकात सिग्नल यंत्रणेत बिघाड मध्यरेल्वेची वाहतूक व्यवस्था कोलमडली
  Next articleलोकसभा निवडणूक मतमोजणीपूर्वीच बाॅम्बस्फोट

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here