Home Breaking News खासदार लंके यांच्या पी ए झावरे मारहाण प्रकरणी तीन जणांच्या पोलिसांनी आवळल्या...

खासदार लंके यांच्या पी ए झावरे मारहाण प्रकरणी तीन जणांच्या पोलिसांनी आवळल्या मुसक्या

65
0

पुणे दिनांक ६ जून ( पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) आताच हाती आलेल्या अपडेट नुसार अहमदनगरचे नवनिर्वाचित खासदार निलेश लंके यांचे स्विस सहाय्यक राहुल झावरे यांना पारनेर येथील भर चौकात पराभूत खासदार सुजय विखे याचे समर्थक व कार्यकर्ते ८ ते १० जणांनी मिळून मारहाण करून त्यांची कार फोडून त्यांना गंभीर रित्या जखमी केल्या प्रकरणी राहुल झावरे यांनी पारनेर पोलिस स्टेशन मध्ये फिर्याद दाखल केल्यानंतर पोलिसांनी तपास करीत सुजय विखे यांचे समर्थक विजय औटी व नंदू औटी व अन्य एक अशा तीन जणांना अटक करण्यात आल्याची माहिती सूत्रांकडून मिळत आहे.

Previous articleपारनेर येथे खासदार निलेश लंकेच्या पी ए यांच्यावर जीवघेणा हल्ला.भरचौकात फोडली कार
Next articleलोकसभेचा निकाल लागताच आज राज्य मंत्रिमंडळाची म्हत्वाची बैठक सुरू.उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस तातडीने दिल्ली दरबारी दाखल

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here