Home Breaking News पारनेर येथे खासदार निलेश लंकेच्या पी ए यांच्यावर जीवघेणा हल्ला.भरचौकात फोडली कार

पारनेर येथे खासदार निलेश लंकेच्या पी ए यांच्यावर जीवघेणा हल्ला.भरचौकात फोडली कार

92
0

पुणे दिनांक ६ जून (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) अहमदनगर जिल्ह्यातील पारनेर येथून एक खळबळजनक अपडेट हाती आली असून अहमदनगर लोकसभा निवडणूक जिंकलेल्या राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे शरद पवार गटाचे नवनिर्वाचित खासदार निलेश लंके यांचे पी ए.राहुल झावरे यांच्यावर पराभाव झालेले सुजय विखे यांच्या समर्थकांनी प्राणघातक हल्ला केला आहे.

दरम्यान या घटनेबाबत सूत्रांकडून मिळालेल्या माहिती नुसार अहमदनगरचे नवनिर्वाचित खासदार निलेश लंके यांचे स्विय सहाय्यक राहुल झावरे यांच्यावर सुजय विखे समर्थक विजय औटी यांच्यासह ८ ते ९  जणांनी मिळून हल्ला केल्याची माहिती मिळत आहे. यावेळी राहुल झावरे यांच्या कारची देखील तोडफोड करत त्यांना बेदम मारहाण केली आहे.या मारहाणीत झावरे हे गंभीर रित्या जखमी झाले असून त्यांना उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

Previous articleपिंपरी -चिंचवड येथील कुदळवाडीत लागलेल्या आगीत तीन कंपन्या जळून खाक, घटनास्थळी अग्निशमन दल दाखल
Next articleखासदार लंके यांच्या पी ए झावरे मारहाण प्रकरणी तीन जणांच्या पोलिसांनी आवळल्या मुसक्या

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here