Home क्राईम निवडणूक आयोगाने ७२ लाख रुपये केले जप्त

  निवडणूक आयोगाने ७२ लाख रुपये केले जप्त

  44
  0

  पुणे दिनांक २० मार्च (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) आताच हाती आलेल्या अपडेट नुसार लोकसभेच्या निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर मुंबईतील घाटकोपर येथील निलयोग माॅल समोर एका उभ्या असलेल्या कार मधून लोकसभा निवडणूक सेलच्या स्टाॅटिक सर्वेलन्सच्या स्काॅडने अचानकपणे केलेल्या तपासणीत एकूण ७२ लाख ३९हजार ६७५ रुपयांची रोकड जप्त केली आहे.दरम्यान लोकसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर निवडणूक आयोगाने केलेल्या या कारवाई मुळे उत्तर पूर्व लोकसभा मतदारसंघात एकच खळबळ उडाली आहे.दरम्यान सदरची रक्कम ही दिलीप वेलजी नाथांनी व अतुल वेलजी नाथांनी या दोघा संख्या भावांच्या कार मधून ही रक्कम आढळून आली आहे.दरम्यान चौकशी वेळी ही रक्कम वाशी येथील विकासकामांची असल्याचे या दोघा भावांनी सांगितले आहे.दरम्यान या प्रकरणी पुढील तपास हा आयकर विभागाच्या वतीने सुरू आहे.

  Previous articleबुलढाण्यातील शालेय विद्यार्थ्यांच्या बसचा भीषण अपघात
  Next articleकाॅग्रेस पक्ष महाराष्ट्रात लोकसभेच्या एकूण १८ जागांवर लढण्यांवर शिक्कामोर्तब

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here