Home राजकीय ईडी आज केजरीवाल यांना कोर्टापुढे हजर करणार

  ईडी आज केजरीवाल यांना कोर्टापुढे हजर करणार

  23
  0

  पुणे दिनांक २२ मार्च (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) कथीत मद्य घोटाळ्याप्रकरणी दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांना गुरुवारी रात्री ईडीने अटक केली.यानंतर आज केजरीवाल यांना कोर्टापुढे हजर केले जाईल.तसेच याप्रकरणात ईडी आज केजरीवाल यांची चौकशी करणार आहे.या कथीत मद्य प्रकरणात केजरीवाल यांना ईडीने एकूण ९ समन्स बजावण्यात आले होते.पण या बाबत कोणतेच उत्तर न आल्याने ईडीने काल गुरुवारी त्यांच्या निवासस्थानी धडक मारत त्यांना अटक केली आहे.दरम्यान आम आदमी पक्षाच्या वतीने काल रात्रीच केजरीवाल यांचे वकिल यांनी हायकोर्टाच्या निर्णयाविरोधात सर्वोच्च न्यायालयाच्या रजिस्टरच्या घरी पोहोचून तातडीने या बाबत सुनावणीची मागणी केली होती.

  Previous articleकेजरीवालांच्या अटकेवर जेष्ठ नेते शरद पवार यांची प्रतिक्रिया
  Next articleपोलिस दारात येताच ड्रग्स माफियाचा हृदयविकाराने मृत्यू

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here