Home Advertisement सोलापूर येथील टेक्सटाईल कंपनीला भीषण आग 🔥

सोलापूर येथील टेक्सटाईल कंपनीला भीषण आग 🔥

110
0

पुणे दिनांक ३ एप्रिल (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) सोलापूर येथील औद्योगिक वसाहती मधील एका टेक्स स्टाईल कंपनीला भीषण आग लागल्याची घटना घडली आहे.दरम्यान आज सोलापूर अक्कलकोट रोडवरील औद्योगिक वसाहतीत मधील टाॅवेलचे उत्पादन करणाऱ्या अन्नपूर्णा टेक्स स्टाईल या कारखान्याला ही आग लागली.याबाबतची माहिती कारखाना प्रशासनाच्या वतीने अग्निशमन दलाच्या जवानांना देण्यात आल्या नंतर ही आग आटोक्यात आणली आहे.दरम्यान सुदैवाने या आगीत कोणतीही प्रकारची जीवीतहानी झालेली नाही.मात्र ही आग नेमकी कोणत्या

Previous articleखासदार हेमंत गोडसे ठाकरे गटात जाणार?
Next articleखासदार भावना गवळी यांचा पत्ता कट.राजश्री पाटील यांना उमेदवारी दिल्याची चर्चा

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here