Home राजकीय आज बारामतीत अजित पवार तर दौंड मधील वरवंड येथे शरद पवारांची सभा

  आज बारामतीत अजित पवार तर दौंड मधील वरवंड येथे शरद पवारांची सभा

  238
  0

  पुणे दिनांक ४ में ( पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) आज बारामती लोकसभा मतदारसंघात उमेदवार सुनेत्रा पवार यांच्य प्रचारार्थ  उपमुख्यमंत्री तथा अर्थमंत्री अजित पवार यांच्या एकूण बारामतीत चार सभा होणार आहे.तर दुसरीकडे बारामती लोकसभा मतदारसंघातील उमेदवार सुप्रिया सुळे यांच्या प्रचारार्थ जेष्ठ नेते शरद पवार हे दौंड तालुक्यातील वरवंड येथील बाजारतळावर सभा घेणार आहेत.ही सभा आज दुपारी दोन वाजता होणार आहे.या सभेला काॅग्रेस पक्षाचे ज्येष्ठ नेते बाळासाहेब थोरात व ऊध्दव बाळासाहेब ठाकरे शिवसेना गटाचे युवा आघाडीचे नेते आदित्य ठाकरे व भास्कर जाधव तसेच अहिल्याबाई होळकर यांचे वंशज होळकर सहभागी होणार आहेत.

  Previous articleआमदार रोहित पवारांना काका अजित पवार यांनी जामखेड मध्ये दिला धक्का! समर्थकांने सोडली साथ अजित पवार गटात सहभागी
  Next articleज्या गावच्या बोरी ,त्याच गावाच्या बाभळी असतात… जेष्ठ नेते शरद पवार यांचा वरवंड येथील सभेत सज्जड दम

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here