Home राजकीय चौथ्या टप्प्यातील ११ लोकसभा मतदारसंघाच्या प्रचाराच्या तोफा थंडावल्या

  चौथ्या टप्प्यातील ११ लोकसभा मतदारसंघाच्या प्रचाराच्या तोफा थंडावल्या

  345
  0

  पुणे दिनांक ११ मे ( पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) महाराष्ट्रातील चौथ्या टप्प्यातील एकूण ११ लोकसभा निवडणुकीच्या प्रचाराच्या तोफा आज सायंकाळी सहा वाजता थंडावल्या आहेत.दिनांक १३ मे रोजी रोजी सोमवारी मतदान होणार आहे.यात पुणे.मावळ.शिरुर . अहमदनगर.शिर्डि.बीड.जालना . छत्रपती संभाजीनगर.नंदुरबार.रावेर.जळगाव.या मतदार संघातील दिग्गज उमेदवारांचा समावेश असून आज अनेक राजकीय पक्षांच्या नेत्यांच्या प्रचार सांगता सभा सायंकाळी सहा वाजता संपल्या आहेत.आता या उमेदवारांचे भवितव्य मतदान पेटीत सोमवारी दिनांक १३ मे रोजी मतदान पेटीत बंद होणार आहे.अजून तीन टप्प्यांत मतदान होणार आहे.या सर्वांचा निकाल दिनांक ४ जुन रोजी मतमोजणी होणार आहे.

  Previous articleपुण्यातील सिंहगडरोडवरील डॉक्टरच्या बंगल्यात चोरी करणाऱ्या तीन जणांच्या पोलिसांनी आवळल्या मुसक्या मुद्देमाल जप्त
  Next articleचौथ्या टप्प्यातील ११ जागांसाठी आज सकाळीच मतदानाला सुरुवात.या प्रमुख उमेदवारांमध्ये आहेत लढत

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here