Home Breaking News आयपीएल नाणेफेक जिंकून चेन्नई करणार गोलंदाजी 🎳

आयपीएल नाणेफेक जिंकून चेन्नई करणार गोलंदाजी 🎳

60
0

पुणे दिनांक १८ मे (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) बंगळुरू मध्ये आज आरसीबी व सीएसके यांच्या मध्ये आयपीएल सामना होत आहे.दरम्यान चेन्नईने नाणेफेक जिंकून पहिल्यांदा गोलंदाजी 🎳 करण्याचा निर्णय घेतला आहे.आज होणा-या आयपीएल मध्ये आजचा सामना खूप महत्वाचा आहे.आजच्या सामन्यात जो संघ जिंकेल.त्यावरुनच प्लेऑफचे संपूर्ण चित्र स्पष्ट होणार आहे.दरम्यान यापूर्वीच राजस्थान कोलकाता व हैद्राबाद यांनी प्ले ऑफ मध्ये आपले स्थान निश्चित केले आहे.आज यात चौथा संघाचे भवितव्य आजच्या सामन्यावर आहे.आजच्या सामन्याकडे सर्व क्रिकेट प्रेमीचे लक्ष लागले आहे.

Previous articleपुण्यात लाॅन्सजवळ असलेल्या बॅंन्डपथकावर मोठे होर्डिंग्ज कोसळून दुर्घटना
Next articleबंगळुरू येथे पाऊस सुरू खेळ थांबला

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here