Home क्राईम अभिनेत्री लैला खान खून प्रकरणी सावत्र बापाला फाशीची शिक्षा

  अभिनेत्री लैला खान खून प्रकरणी सावत्र बापाला फाशीची शिक्षा

  175
  0

  पुणे दिनांक २४ मे (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) अभिनेत्री लैला खान व तिच्या कुटुंबातील पाच जणांचा खून दिनांक फेब्रुवारी २०२१ मध्ये इगतपुरी येथील फार्महाऊसवर करण्यात आला होता.खूना नंतर त्यांचे मृतदेह हे फार्महाऊसवरच एका खड्यात पुरण्यात आले होते.दरम्यान या खूनाचा तब्बल तेरा वर्षांनंतर मुंबईच्या सत्र न्यायालयाने लैलाच्या सावत्र बापाला या प्रकरणी आता फाशीची शिक्षा सुनावली आहे.

  दरम्यान या प्रकरणात मे महिन्याच्या सुरुवातीलाच  न्यायालयाने परवेझ टाक याला खून व पुरावे नष्ट केल्याप्रकरणी दोषी ठरविण्यात आले होते.मागील सप्ताहात सरकारी वकील पकंज चव्हाण यांनी हे प्रकरण दुर्मिळातील दुर्मिळ प्रकरण असल्याच्या कारणांने दोषी असलेल्या प्रवेझला फाशीची शिक्षा देण्याची मागणी केली होती.हा नियोजित खून असल्याचे सरकारी वकील चव्हाण यांनी सांगितले आहे.

  Previous articleडोंबिवलीतील स्फोटातील मृतांचा आकडा ११ वर .’स्फोटाला शिंदे सरकार जबाबदार ‘अंबादास दानवे
  Next article‘पुणे पत्रकार प्रतिष्ठान ‘ च्या अध्यक्षपदी शैलेश काळे व खजिनदारपदी प्रसाद कुलकर्णी यांची बिनविरोध निवड

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here