Home Breaking News गुजरातवरुन मुंबईकडे येणारी मालगाडीचे डब्बे रुळावरून घसरले

गुजरातवरुन मुंबईकडे येणारी मालगाडीचे डब्बे रुळावरून घसरले

223
0

पुणे दिनांक २८ मे (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) आताच मोठी अपडेट हाती आली असून मध्य पश्चिम रेल्वे गुजरात वरुन मुंबईच्या दिशेने येणाऱ्या मालगाडीचे डब्बे रेल्वे रुळावरून पालघर येथे घसरले आहेत.या मालगाडीत असणारे लोखंडी रोल रेल्वे रुळावरच पडले आहेत.याचा परिणाम हा लोकल व लांब पल्ल्याच्या एक्स्प्रेसवर झाला आहे.यात मालगाडीचे ५ ते ६ डब्बे घसरले आहेत.दरम्यान सदरचा अपघात झाल्यानंतर रेल्वे कर्मचारी हे घटना स्थळी दाखल झाले असून सध्या रेल्वे रूळावर घसरलेले डब्बे रेल्वेक्रेनच्या सहाय्याने उचलण्याचे काम सुरू झाले आहे.अशी माहिती रेल्वे विभागाच्या सूत्रांनी दिली आहे.

Previous articleपुण्यात चंदननगर सिग्नलवर थांबलेल्या दुचाकीला पाठीमागून ट्रकने काॅलेजच्या विद्यार्थ्यांना चिरडले दोघांचा मृत्यू.एकजण जखमी
Next article‘ हिट अँड रन ‘ अपघात प्रकरण.ससून हाॅस्पीटलमध्ये चौकशी समितीने डिनच्या कार्यालयातच बिर्याणीवर मारला ताव

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here