Home क्राईम दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांना मोठा झटका

  दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांना मोठा झटका

  81
  0

  पुणे दिनांक २९ मे (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) दिल्लीचे मुख्यमंत्री व आम आदमी पार्टीचे नेते अरविंद केजरीवाल यांना सुप्रीम कोर्टाने आज मोठा झटका दिला आहे.अरविंद केजरीवाल यांच्या अंतरिम जामीनाला सात दिवसांची मुदतवाढ देण्याची मागणी करण्यात आलेली याचिका कोर्टाने फेटाळून लावली आहे.त्यामुळे आता अरविंद केजरीवाल यांना दिनांक २ जूनला आत्मसमर्पण करावेच लागणार आहे. दरम्यान दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांनी वैद्यकीय तपासणीचा हवाला देत अंतरिम जामीन सात दिवसांसाठी वाढवण्याची याचिका दाखल केली होती.

  Previous articleडहाणू ते विरार तसेच लोकलसेवा एक्स्प्रेस वाहतूक व्यवस्था कोलमडली.संध्याकाळ पर्यंत होणार रेल्वेची वाहतूक व्यवस्था पूर्ववत
  Next articleमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदेंनी संजय राऊतांना पाठवली कायदेशीर नोटीस.तीन दिवसांत माफी न मागितल्यास कारवाई करण्याचा इशारा

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here