Home क्राईम सांगवी पोलिस स्टेशनच्या हद्दीत बाईकवरुन आलेल्या दोन जणांनी गोळी झाडून केली एकाची...

  सांगवी पोलिस स्टेशनच्या हद्दीत बाईकवरुन आलेल्या दोन जणांनी गोळी झाडून केली एकाची हत्या

  286
  0

  पुणे ३० मे (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) आताच हाती आलेल्या अपडेट नुसार पिंपरी चिंचवड येथील सांगवी पोलिस स्टेशनच्या हद्दीत बुधवारी रात्रीच्या सुमारास दुकानाजवळ थांबलेल्या दीपक कदम या तरुणांवर बाईक वरुन आलेल्या दोघांनी गोळीबार करून त्याची हत्या केली आहे. सदर गोळीबार करून हल्लेखोर फरार झाले आहेत.दरम्यान या गोळीबारात जखमी झालेल्या दीपकला रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल करण्यात आले परंतु उपचारापूर्वीच त्याचा मृत्यू झाला आहे.दरम्यान या गोळीबाराच्या घटनेनंतर सांगवी येथे दहशतीचे वातावरण निर्माण झाले आहे.दरम्यान या गोळीबारा नंतर पोलिसांनी अज्ञात दोन हल्लेखोरांच्या विरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पोलिसांनी 👮 आरोपींच्या शोधासाठी पोलिस पथके तयार केली असून ते या आरोपींचा शोध घेत आहेत.

  Previous articleपुणे ‘ हिट अँड रन ‘ बदलेले रक्ताचे नमुने वेदांच्या आईचे ? पोलिस घेतात शोध
  Next articleजया शेट्टी हत्याकांड प्रकरणी डॉन छोटा राजनला जन्मठेपेची शिक्षा

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here