Home क्राईम पुण्यातील कर्वे रोडवर क्रेन खाली येऊन सायकल स्वाराचा मृत्यू

  पुण्यातील कर्वे रोडवर क्रेन खाली येऊन सायकल स्वाराचा मृत्यू

  201
  0

  पुणे दिनांक १ जून ( पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) पुण्यातील कर्वे रोड येथील नळ स्टॉप चौकात एक भीषण अपघात झाला आहे.आज सकाळी एक सायकल स्वार हा अचानकपणे क्रेनच्या खाली आल्याने क्रेनच्या चालकाने त्याला चिरडले आहे.यात सायकल स्वाराचा घटनास्थळीच मृत्यू झाला आहे.हा सायकल स्वार हा नळ स्टॉप चौकातून डेक्कनकडे चालला होता.सदर अपघाताची घटना ही सकाळी साडेनऊ वाजण्याच्या सुमारास घडली असून.या अपघात प्रकरणी डेक्कन पोलिस स्टेशन मध्ये क्रेनच्या चालका विरुद्ध गुन्हा दाखल करुन त्याला अटक करण्यात आली आहे.या अपघात प्रकरणी पुढील तपास डेक्कन पोलिस करत आहेत.

  Previous articleपोलिस पाटलाच्या अल्पवयीन मुलीने दुचाकीस्वारांला टेम्पोने चिरडले; दुचाकीस्वारांचा घटनास्थळीच मृत्यू
  Next articleसांगवी पोलिस स्टेशनच्या हद्दीत इंद्रप्रस्थ सोसायटी येथील खून प्रकरणातील तीन आरोपींच्या पोलिसांनी आवळल्या मुसक्या

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here