Home राजकीय खासदार सुनेत्रा पवार यांचा आज बारामती दौरा

  खासदार सुनेत्रा पवार यांचा आज बारामती दौरा

  371
  0

  पुणे दिनांक २० जून (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) नवनिर्वाचित खासदार सुनेत्रा पवार ह्या राज्यसभेवर निवड झाल्यानंतर पहिल्याच वेळी त्या आज बारामती दौ-यावर आहेत.बारामतीच्या दौ-या दरम्यान त्या आज सहयोग या त्यांच्या बंगल्यावर त्या नागरिकांच्या भेटीगाठी घेणार आहेत.दरम्यान आज सकाळी ९ ते १३ वाजेपर्यंत त्या सर्वसामान्य नागरिकांना भेटणार आहेत.दरम्यान प्रफुल्ल पटेल यांच्या रिक्त झालेल्या राज्यसभेच्या जागेवर सुनेत्रा पवार यांना खासदारकीची संधी देण्यात आली आहे.

  Previous articleतामिळनाडूत विषारी दारु प्यायल्याने २५ जणांचा मृत्यू तर ६० जणांची प्रकृती चिंताजनक; मृतांची संख्या वाढण्याची शक्यता
  Next articleभाजप व पंतप्रधान मोदी यांच्यावरील लोकांच्या मनातील विश्र्वासाला तडा गेला आहे, जेष्ठ नेते शरद पवार

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here