Home Breaking News मराठा आरक्षणावर १० दिवसांत ब्रेकिंग न्यूज मिळेल -मंत्री अब्दुल सत्तार

मराठा आरक्षणावर १० दिवसांत ब्रेकिंग न्यूज मिळेल -मंत्री अब्दुल सत्तार

46
0

पुणे दिनांक २९ जून (पोलखोलनामा ऑनलाइन न्यूज टीम) राज्य सरकारच्या वतीने मराठा समाजाचे नेते व आंदोलक मनोज जरांगे पाटील यांच्या मागण्यांचा गांभीर्याने विचार सुरू आहे.येत्या १० दिवसांत मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे व उपमुख्यमंत्री अजित पवार व उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस हे ब्रेकिंग न्यूज देतील अशी माहिती मंत्री अब्दुल सत्तार यांनी माध्यमांशी बोलताना दिली आहे.राज्य सरकारला मराठा आरक्षण बाबतचा विषय संपावयाचा आहे.कुणीही राजकारण करणार.त्यांच्या राजकरणाशी मला देणे-घेणे नाही. दरम्यान ओबीसी बांधवांवर अन्याय न करता मराठा बांधवांना कायद्याच्या चौकटीत टीकेल असे आरक्षण दिले जाईल.असे देखील यावेळी मंत्री अब्दुल सत्तार यांनी म्हटले आहे.

Previous articleपंकजा मुंडे यांचे राजकीय पुनर्वसन करुन केंद्रात मंत्रीपद द्या
Next articleशिवसेना जिल्हाप्रमुख कुंडलीक खाडेंची शिंदे गटातून हकालपट्टी

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here